Sự kiện, Thư viện ảnhCác Bạn Nhỏ Làm Thiệp Tặng Bà Và Mẹ Posted on 09/03/2021 by Edu School 09 Th3 Thiệp mừng 8/3 được các con tự tay trang trí. Bằng những bàn tay non nớt nhưng chứa đựng đầy tình cảm của con dành cho bà và mẹ. Cùng ngắm nhìn những tấm thiệp xinh xắn của các bạn nhỏ Trường mầm non #Hải_Yến tự tay làm các mẹ nhé! Ba mẹ xem thêm hình ảnh tại đây: Các Bạn Nhỏ Làm Thiệp Tặng Bà Và Mẹ Giáng Sinh An Lành Đón Giáng Sinh An Lành Cùng Mầm Non Hải Yến Giờ Học Tạo Hình: Dán Lá Cây Kỹ Năng Sử Dụng Kẹp Và Thìa