![HOẠT ĐỘNG TẠO HÌNH: VẼ CON MÈO ✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
Mỗi đứa trẻ đều mang trong mình bản năng của một hoạ sĩ với con mắt nhìn thế giới vô cùng sống động, cùng với trí tưởng tượng vô hạn. Theo nhiều nhà nghiên cứu, vẽ tranh là một trong những hoạt động trí tuệ có khả năng thúc đẩy não trẻ phát triển, giúp trẻ thông minh hơn và phát huy trí tưởng tượng đầy sức phong phú.
![HOẠT ĐỘNG TẠO HÌNH: VẼ CON MÈO ✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
Hôm nay, các bạn nhỏ Mầm non Hải Yến đã được cùng nhau vẽ – tô màu con mèo rất sáng tạo và đáng yêu ạ!
![HOẠT ĐỘNG TẠO HÌNH: VẼ CON MÈO ✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
Tô màu và vẽ đòi hỏi sự tập trung vào chi tiết và màu sắc. Các con phải tập trung vào nhiệm vụ tô màu của mình trong một khoảng thời gian dài, điều này giúp các con rèn luyện khả năng tập trung và kiên nhẫn.
![HOẠT ĐỘNG TẠO HÌNH: VẼ CON MÈO 👪](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/1f46a.png)
Mời ba mẹ cùng xem những tác phẩm độc đáo, tuyệt vời của chúng con ạ!
![HOẠT ĐỘNG TẠO HÌNH: VẼ CON MÈO ❣️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/teb/1/16/2763.png)