![Làm Thiệp Tặng Cô Nhân Ngày 20/11 💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3c/1.5/16/1f490.png)
Lòng biết ơn của các bạn nhỏ lớp #SócNhí dành tặng cô nhân ngày 20/11 được các con gửi gắm qua những chiếc thiệp nhỏ xinh xắn trong đó chứa đựng bao tình cảm, sự chăm chút và tỉ mỉ của các con.
![Làm Thiệp Tặng Cô Nhân Ngày 20/11 💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3c/1.5/16/1f490.png)
Đặc biệt, bằng các nguyên liệu đơn giản như giấy trắng, màu nước, tăm bông… các con đã có thể tạo nên được những tấm thiệp vô cùng ý nghĩa.
![Làm Thiệp Tặng Cô Nhân Ngày 20/11 💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3c/1.5/16/1f490.png)
Hoạt động trang trí thiệp trong ngày 20/11 giúp các con biết cách thể hiện lòng tri ân, kính trọng đối với người khai thức cho mình – một nét đẹp trong văn hóa người Việt.
![Làm Thiệp Tặng Cô Nhân Ngày 20/11 💑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbd/1.5/16/1f491.png)
Ba mẹ hãy cùng theo dõi một số hình ảnh của các con trong hoạt động ý nghĩa này nhé!!