![Thực Hành Cuộc Sống Vắt Nước Quýt 🤲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f932.png)
Hoạt động ” Vắt nước quýt ” thật là thú vị, các con được trải nghiệm thực tế qua đó các kỹ năng càng trở nên thành thạo và khéo léo hơn theo thời gian.
![Thực Hành Cuộc Sống Vắt Nước Quýt 🤲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f932.png)
Đôi bàn tay nhỏ xinh xoay xoay trái quýt vắt lấy nước rồi đổ vào cốc, việc con “tự phục vụ” không những tạo cho con niềm vui, giúp con ngon miệng hơn mà còn tập cho con những kỹ năng cần thiết trong cuộc sống nữa đó bố mẹ ạ.
![Thực Hành Cuộc Sống Vắt Nước Quýt 🍹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ted/1/16/1f379.png)
![Thực Hành Cuộc Sống Vắt Nước Quýt 😊](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7f/1/16/1f60a.png)
![Thực Hành Cuộc Sống Vắt Nước Quýt 😊](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7f/1/16/1f60a.png)
Mời bố mẹ thưởng thức cùng chúng con nhé!