![HOẠT ĐỘNG SÁNG TẠO: “VẼ CÂY XƯƠNG RỒNG” 💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/1f4a5.png)
Cây xương rồng thường thích nghi với môi trường khắc nghiệt và có thể sống trong điều kiện khô hanh và thiếu nước. Điều này tượng trưng cho sự kiên nhẫn, động lực và sự mạnh mẽ trong cuộc sống.
![HOẠT ĐỘNG SÁNG TẠO: “VẼ CÂY XƯƠNG RỒNG” 🎍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1/16/1f38d.png)
Ngày hôm nay, cô và trò trường Mầm non Hải Yến đã cùng nhau vẽ, tạo hình cây xương rồng đó ba mẹ ạ!
![HOẠT ĐỘNG SÁNG TẠO: “VẼ CÂY XƯƠNG RỒNG” 🎍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1/16/1f38d.png)
Mỗi cây xương rồng chúng con cố gắng, kiên trì vẽ và sáng tạo ra chính là món quà gửi tặng ba mẹ! Chúng con hứa sẽ chăm ngoan học giỏi và luôn phấn đấu, kiên trì không bỏ cuộc ạ!
![HOẠT ĐỘNG SÁNG TẠO: “VẼ CÂY XƯƠNG RỒNG” 💝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t17/1/16/1f49d.png)
Ba mẹ hãy ngắm nhìn những hình ảnh đáng yêu của chúng con nhé!